Tímatafla

 Hér getur þú skráð þig á Wodify tímatöflunni okkar í tölvu. 

*Til þess að skrá sig í gegn um síma þarf að hlaða niður Wodify Athlete forritinu.
*Skrá sig þarf í alla opna tíma (appelsínugult)
*Námskeið (grátt) eru lokaðir hópar sem hægt er að skrá sig á í móttöku Hress.
*Vantar þig aðgang? Allar upplýsingar hér!
*
Mikilvægt er að afboða sig í tíma með tveggja tíma fyrirvara ef aðstæður breytast svo aðrir geti nýtt plássið. 

MánudagurÞriðjudagurMiðvikudagurFimmtudagurFöstudagurLaugardagurSunnudagur
Hot Hiit
06:00
-
06:55
Sara Mjöll SigurðardóttirSalur 1
Warm Fit
08:30
-
09:30
Linda HilmarsdóttirSalur 1
Hraust & Hress
09:40
-
10:30
Ólöf JohnsenSalur 1
Hiit
12:05
-
12:50
Gunnar GunnarssonSalur 3
Stelpur
16:15
-
17:00
Saga KjærbechSalur 1
Strákar
16:15
-
17:00
Gunnar GunnarssonTækjasalur
HOT HIIT
17:10
-
18:00
Helena Björk JónasdóttirSalur 1
HJÓL & KVIÐUR
17:30
-
18:30
Hulda ÞráinsdóttirSalur 2
Gym Work kvk
17:30
-
18:25
Saga KjærbechSalur 3
HOT HIIT
06:00
-
06:55
Rósa ÁgústsdóttirSalur 1
Warm Fit
09:15
-
10:10
Linda HilmarsdóttirSalur 1
Krakkar 10-12
15:20
-
16:05
Gunnar GunnarssonSalur 3
25/25
17:30
-
18:25
Hilmar ErlendssonSalur 3
Stöðvar
06:00
-
06:55
Gunnar GunnarssonSalur 3
Warm Fit
08:30
-
09:30
Rósa ÁgústsdóttirSalur 1
Hraust & Hress
09:40
-
10:30
Linda HilmarsdóttirSalur 1
Stöðvar
12:05
-
12:50
Gunnar GunnarssonSalur 3
HOT HIIT
16:30
-
17:20
Helena Björk JónasdóttirSalur 1
Gym Work kvk
17:30
-
18:25
Saga KjærbechSalur 1
Gym Work KK
18:30
-
19:25
Gunnar GunnarssonSalur 3
HOT HIIT
06:00
-
06:55
Helena Björk JónasdóttirSalur 1
Warm Fit
09:15
-
10:10
Linda HilmarsdóttirSalur 1
Hot Yoga
12:05
-
12:50
Rósa ÁgústsdóttirSalur 1
Krakkar 10-12
15:20
-
16:10
Saga KjærbechSalur 3
Stelpur
16:15
-
17:00
Saga KjærbechSalur 3
Strákar
16:15
-
17:00
Gunnar GunnarssonTækjasalur
Hot Mix
16:30
-
17:20
Gyða EiríksdóttirSalur 1
Gym Work kvk
17:30
-
18:25
Saga KjærbechSalur 2
Hlaupastyrkur
19:30
-
20:20
Ólöf JohnsenSalur 1
HJÓL ACTIVIO
06:00
-
06:50
Kristín Birna IngadóttirSalur 2
Gym Work kvk
06:05
-
07:00
Sirrý KlemenzdóttirSalur 1
Styrkur & Brennsla
08:30
-
09:25
Gunnar GunnarssonSalur 3
Hraust & Hress
09:40
-
10:30
Linda HilmarsdóttirSalur 1
HJÓL ACTIVIO
12:05
-
12:50
Gyða EiríksdóttirSalur 2
Hiit
10:00
-
10:40
Gunnar GunnarssonSalur 3